Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

CLICK VÀO NÚT LIKE WEB ĐỂ CẬP NHẬP HACK MỚI NHẤT
Latest topics
» Download hack Iron Saga mobile
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen EmptyMon Dec 18, 2023 9:11 am by Anh2004

» Tải hack game Học Viện Bá Vương mobile mới nhất
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen EmptySun Sep 24, 2023 1:19 am by changrua9x

» Hack Tam Giới Anh Hùng miễn phí
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen EmptySun Sep 24, 2023 1:00 am by changrua9x

» Auto Ace Defender ,Hack Ace Defender
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen EmptyFri Sep 22, 2023 5:45 am by Tobi1995

» Hack Evony - The King's Return miễn phí
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen EmptySat Aug 26, 2023 5:52 pm by LiA

» Hack Thượng Cổ Truyền Kỳ miễn phí 2023 ❤️️ thành công 100%
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen EmptyTue Aug 22, 2023 10:50 pm by matiên

» Hack Top Eleven miễn phí
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen EmptyWed Aug 02, 2023 8:27 pm by h-a-i

» Tải hack game 7 Sexy Sins mobile mới nhất
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen EmptyWed Aug 02, 2023 6:00 am by vnbiendzpro

» đã trả lời vào hộp thư thành viên/ad
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen EmptySat Jul 29, 2023 8:14 am by kiendepzai

July 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
293031    

Calendar Calendar

Top posting users this week
No user

Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen

Go down

chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen Empty Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen

Bài gửi by Ɗrągønr™ Sun Feb 26, 2023 10:26 pm

Victory Belles là tựa game nhập vai chiến lược với lối chơi đơn giản do Black Chicken Studios, Inc. phát hành.
Game lấy bối cảnh giả tưởng vào năm 1939 ngay trước đêm chiến tranh thế giới thứ 2 được châm ngòi thì thế giới bị tấn công.
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen Afkmobi-VictoryBelles-1
Một lực lượng tàu ma bí ẩn được gọi là Morgana đã phát động một cuộc tấn công đồng loạt vào loài người trên toàn thế giới.
Nhưng nhân loại cũng đã may mắn vì tìm được những đồng minh mới được gọi là Belle để cùng chiến đấu chống lại Morgana.
Belle cũng chính là những chiếc tàu chiến đã thức tỉnh và từ đây bạn sẽ bắt đầu xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình.
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen Afkmobi-VictoryBelles-2
Trò chơi sở hữu đồ họa 2D đơn giản với phần hình ảnh của các Belle lẫn các Morgana vừa độc đáo vừa xinh đẹp và gợi cảm.
Hiệu ứng âm thanh sống động, mỗi nhân vật đều có lời thoại riêng đi kèm theo đó là phần nhạc nền với những giai điệu fantasy.
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen Afkmobi-VictoryBelles-3

Bắt đầu Victory Belles bạn sẽ được quyền chọn gia nhập lực lượng hải quân của 1 trong 7 quốc gia là Mỹ, Anh, Pháp, Đức, Ý, Liên Xô, và Nhật Bản.
Mỗi quốc gia đều có phần ưu điểm và nhược điểm riêng đi kèm theo đó là Belle đầu tiên mà mỗi quốc gia cung cấp cho người chơi đều sẽ riêng biệt.
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen Afkmobi-VictoryBelles-4
Lối chơi của game tỏ ra đơn giản với việc bước vào các màn chiến đấu thì các Belle sẽ tự động chiến đấu với các Morgana qua từng vòng đấu.
Giành chiến thắng mỗi trận chiến sẽ giúp tích lũy được XP cho bạn thăng cấp và đồng thời cũng giúp tích lũy được EXP cho các Belle thăng cấp.
chiến - Victory Belles cho phép bạn xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của mình theo đúng nghĩa đen Afkmobi-VictoryBelles-5
Trò chơi có hệ thống Belle vô cùng đa dạng với hơn 160 Belle khác nhau và game thủ có thể xây dựng đội hình của mình với tối đa 7 Belle.
Bạn có thể nâng cao sức mạnh chiến đấu cho các Belle của mình thông qua việc nghiên cứu và trang bị cho họ các hệ thống vũ khí tiên tiến.
Vậy bạn còn chần chờ gì nữa mà tham gia vào Victory Belles để thu thập các Belle và xây dựng đội hình “waifu tàu chiến” của riêng mình.
Các điểm đặc sắc của game:
  • Sở hữu đồ họa 2D có phần đơn giản

• Hình ảnh các nhân vật xinh đẹp và gợi cảm

• Hiệu ứng âm thanh được thể hiện sống động

• Lối chơi đơn giản và có phần nhàn rỗi

• Có hệ thống Belle vô cùng đa dạng

Ɗrągønr™
Thành Viên
Thành Viên

- Similar topics